Han Nguyen

Han Nguyen

Nữ · Đắk Lắk · Tích vàng

Bạc
2.200
Điểm trình
11
Trận
9
Thắng
2
Thua
82%
Tỷ lệ thắng
2
Giải đã dự

🏆 Thành tích

🥇 Nhất: 1🥈 Nhì: 0🥉 Ba: 0

📝 Giải đang đăng ký

Đang mở đăng ký

📚 Giải đã tham gia

Lịch sử thi đấu

NgàyGiải / VòngCặp đấuTỉ sốKQ
03/09/2026Giải Pickleball MT Social Cup — Chào mừng Lễ Quốc Khánh 2/9/2026
Đôi Nữ 4.2 · Chung kết
Chi beo / Han NguyenvsHạnh Phan / Mai yến15-13Thắng
03/09/2026Giải Pickleball MT Social Cup — Chào mừng Lễ Quốc Khánh 2/9/2026
Đôi Nữ 4.2 · Bán kết
Chi beo / Han NguyenvsNgân / Huyền Hà15-8Thắng
01/09/2026Giải Pickleball MT Social Cup — Chào mừng Lễ Quốc Khánh 2/9/2026
Đôi Nữ 4.2 · Tứ kết
Chi beo / Han NguyenvsPhúc Nguyễn / Hà dịu dàng11-9Thắng
01/09/2026Giải Pickleball MT Social Cup — Chào mừng Lễ Quốc Khánh 2/9/2026
Đôi Nữ 4.2 · Vòng 1/16
Chi beo / Han NguyenvsDs. Hiền / Sinh11-3Thắng
01/09/2026Giải Pickleball MT Social Cup — Chào mừng Lễ Quốc Khánh 2/9/2026
Đôi Nữ 4.2 · Vòng 1/32
Chi beo / Han NguyenvsNgân / Vân Anh11-5Thắng
01/09/2026Giải Pickleball MT Social Cup — Chào mừng Lễ Quốc Khánh 2/9/2026
Đôi Nữ 4.2 · Bảng R
Chi beo / Han NguyenvsPhan Thị Ánh Viên / Như ý11-5Thắng
01/09/2026Giải Pickleball MT Social Cup — Chào mừng Lễ Quốc Khánh 2/9/2026
Đôi Nữ 4.2 · Bảng R
Chi beo / Han NguyenvsLa La / Vi nguyen11-4Thắng
26/08/2026Giải Pickleball MT Social Cup — Chào mừng Lễ Quốc Khánh 2/9/2026
Hỗn hợp 4.7 · Vòng 1/64
Vũ cận / Han NguyenvsHiền Hoàng Gia / Nguyễn Quốc Quân10-11Thua
26/08/2026Giải Pickleball MT Social Cup — Chào mừng Lễ Quốc Khánh 2/9/2026
Hỗn hợp 4.7 · Bảng M
Vũ cận / Han NguyenvsChí Bi / Huyền Sandy11-2Thắng
26/08/2026Giải Pickleball MT Social Cup — Chào mừng Lễ Quốc Khánh 2/9/2026
Hỗn hợp 4.7 · Bảng M
Vũ cận / Han NguyenvsHoàng Tú Ô tô / Phương Auto5-11Thua
—Giải Pickleball MT Social Cup — Chào mừng Lễ Quốc Khánh 2/9/2026
Đôi Nữ 4.2 · Vòng 1/64
Chi beo / Han Nguyenvs—0-0Thắng

📘 Fanpage ScoPik

Theo dõi để xem livestream, bảng xếp hạng & kết quả giải sớm nhất.

👍 Theo dõi
Han Nguyen · Điểm trình 2.200 — VĐV Pickleball | ScoPik